(ANTV) - Sau 3 ngày tranh tài sôi nổi, giải Bóng bàn Cúp Hội Nhà báo Việt Nam lần thứ XV năm 2022 đã chính thức khép lại vào chiều nay. Đoàn Liên chi hội nhà báo Bộ Công an xuất sắc giành 4 giải Nhất.
Sau 3 ngày thi đấu sôi nổi, hào hứng, giải bóng bàn cúp Hội Nhà báo Việt Nam lần thứ 15 năm 2022 đã khép lại trong không khí phấn khởi, vui tươi của giới báo chí cả nước và người hâm mộ.
Với tinh thần giao lưu, học hỏi, đoàn kết và tinh thần thể thao cao thượng, các vận động viên đã cống hiến cho Giải đấu những trận bóng hay, những cuộc giao đấu quyết liệt, kịch tính, giằng co từng điểm số.
Các vận động viên đã chinh phục đỉnh cao của giải đấu một cách thuyết phục trong sự yêu quý, tán thưởng của đồng chí, đồng nghiệp, vinh dự bước lên bục vinh quang đón những chiếc cúp vô địch và những tấm huy chương cao quý.