(ANTV) - Tối 5/12, tại Hà Nội, Ban Tuyên giáo Trung ương đã tổ chức chương trình giao lưu toàn quốc các điển hình tiêu biểu trong học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh với tên gọi “Hồ Chí Minh - Hành trình khát vọng 2021”.
Đồng chí Vương Đình Huệ - Uỷ viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Quốc hội đến dự và phát biểu chỉ đạo. Cùng dự còn có các đồng chí lãnh đạo Đảng, Nhà nước; lãnh đạo ban, bộ, ngành Trung ương, đảng uỷ trực thuộc trung ương; lãnh đạo Ban Tuyên giáo tỉnh uỷ, thành uỷ cùng các tập thể và cá nhân điển hình tiêu biểu đại diện cho các vùng, miền, dân tộc, tôn giáo, lĩnh vực.